OddStorm
navigate Enter open Esc close

Kèo châu Á · cập nhật liên tục

Tỷ lệ kèo châu Á giải Spain, Tercera Federacion RFEF - Playoffs

Kèo chấp châu Á (AH) là thị trường cá cược bóng đá loại bỏ kết quả hòa bằng cách cho một đội lợi thế dẫn bàn trước, do đó mỗi lượt cược chỉ có hai kết quả. OddStorm theo dõi 80+ nhà cái theo thời gian thực và hiển thị các kèo chấp châu Á và tổng số bàn thắng tốt nhất cho mọi trận đấu sắp diễn ra.

Kèo chấp châu Á và Tài/Xỉu tốt nhất giữa các nhà cái. Chỉ hiển thị các trận đấu sắp diễn ra.

Spain · Tercera Federacion RFEF - Playoffs Saturday 5 September 2026 UKT
Thời gian Trận đấu Chủ nhàHDPKhách TàiHDPXỉu
14:30 CD Guadalajara B – CD Torrijos 1.51 0 2.28 1.45 1.5 2.43
CD Guadalajara B – CD Torrijos 2.20 -0.5 1.60 1.81 2 1.83
CD Guadalajara B – CD Torrijos -100 2.40 2.5 1.46
Pasaia KE – SD Erandio Club 1.58 0 2.13 1.57 2 2.17
Pasaia KE – SD Erandio Club 2.25 -0.5 1.58 2.07 2.5 1.62
Pasaia KE – SD Erandio Club -100 2.95 3 1.32
15:00 UE Tona – Mollerusa 1.66 0 2.12 1.28 1.25 3.31
UE Tona – Mollerusa 1.45 0.25 2.55 1.43 1.5 2.61
UE Tona – Mollerusa 2.05 -0.25 1.74 1.56 1.75 2.30
UE Tona – Mollerusa 2.39 -0.5 1.53 1.79 2 1.97
UE Tona – Mollerusa 1.34 0.5 2.98 2.10 2.25 1.67
UE Tona – Mollerusa 2.87 -0.75 1.36 2.39 2.5 1.51
UE Tona – Mollerusa 3.95 -1 1.20 2.83 2.75 1.37
UE Tona – CFJ Mollerussa 1.64 0 2.04 1.41 1.5 2.55
UE Tona – CFJ Mollerussa 2.40 -0.5 1.52 1.71 2 1.94
UE Tona – CFJ Mollerussa -100 2.27 2.5 1.52
15:30 CD Touring – UD Aretxabaleta 1.29 0 3.34 1.34 1.75 2.96
CD Touring – UD Aretxabaleta 1.48 -0.25 2.46 1.46 2 2.58
CD Touring – UD Aretxabaleta 1.74 -0.5 2.07 1.68 2.25 2.08
CD Touring – UD Aretxabaleta 1.91 -0.75 1.85 1.93 2.5 1.83
CD Touring – UD Aretxabaleta 2.25 -1 1.59 2.18 2.75 1.63
CD Touring – UD Aretxabaleta 2.56 -1.25 1.45 2.60 3 1.43
CD Touring – UD Aretxabaleta 2.87 -1.5 1.36 2.92 3.25 1.35
16:00 Acero – Crevillente 1.59 0 2.13 1.41 1.5 2.55
Acero – Crevillente 2.26 -0.5 1.57 1.70 2 1.96
Acero – Crevillente -100 2.24 2.5 1.53
CD Agoncillo – Haro Deportivo 2.09 0 1.68 1.31 1.75 3.10
CD Agoncillo – Haro Deportivo 1.79 0.25 1.98 1.40 2 2.70
CD Agoncillo – Haro Deportivo 2.42 -0.25 1.50 1.64 2.25 2.16
CD Agoncillo – Haro Deportivo 2.75 -0.5 1.39 1.87 2.5 1.88
CD Agoncillo – Haro Deportivo 1.59 0.5 2.24 2.09 2.75 1.68
CD Agoncillo – Haro Deportivo 1.42 0.75 2.63 2.48 3 1.47
CD Agoncillo – Haro Deportivo 1.26 1 3.42 2.78 3.25 1.38
Cristo Atletico – CA Bembibre 1.16 0 4.30 1.51 2 2.30
Cristo Atletico – CA Bembibre 2.39 -1.5 1.49 1.97 2.5 1.69
Cristo Atletico – CA Bembibre -100 2.75 3 1.36
FC L'Escala – FE Grama 2.21 0 1.61 1.33 1.5 3.01
FC L'Escala – FE Grama 1.85 0.25 1.90 1.41 1.75 2.66
FC L'Escala – FE Grama 2.56 -0.25 1.44 1.56 2 2.32
FC L'Escala – FE Grama 2.91 -0.5 1.35 1.83 2.25 1.93
FC L'Escala – FE Grama 1.63 0.5 2.24 2.08 2.5 1.69
FC L'Escala – FE Grama 1.45 0.75 2.53 2.38 2.75 1.51
FC L'Escala – FE Grama 1.28 1 3.28 2.98 3 1.34
16:30 CD Bunol – Atzeneta 1.77 0 2.00 1.32 1.25 3.04
CD Bunol – Atzeneta 1.51 0.25 2.43 1.50 1.5 2.42
CD Bunol – Atzeneta 2.16 -0.25 1.64 1.66 1.75 2.12
CD Bunol – Atzeneta 2.55 -0.5 1.46 1.96 2 1.83
CD Bunol – Atzeneta 1.37 0.5 2.82 2.30 2.25 1.56
CD Bunol – Atzeneta 1.25 0.75 3.56 2.61 2.5 1.47
CD Bunol – Atzeneta 3.12 -0.75 1.31 3.15 2.75 1.30
CD Derio – Real Sociedad C 1.58 0 2.49 1.36 1.5 2.81
CD Derio – Real Sociedad C 1.34 0.25 2.91 1.45 1.75 2.48
CD Derio – Real Sociedad C 1.76 -0.25 1.97 1.62 2 2.26
CD Derio – Real Sociedad C 1.26 0.5 3.32 1.92 2.25 1.81
CD Derio – Real Sociedad C 2.21 -0.5 1.69 2.17 2.5 1.67
CD Derio – Real Sociedad C 2.36 -0.75 1.50 2.50 2.75 1.44
CD Derio – Real Sociedad C 3.03 -1 1.31 3.15 3 1.35
Racing Club Villalbes – Atletico Arteixo 1.56 0 2.32 1.31 1.25 3.13
Racing Club Villalbes – Atletico Arteixo 1.91 -0.25 1.84 1.48 1.5 2.47
Racing Club Villalbes – Atletico Arteixo 1.39 0.25 2.77 1.63 1.75 2.17
Racing Club Villalbes – Atletico Arteixo 1.29 0.5 3.22 1.90 2 1.85
Racing Club Villalbes – Atletico Arteixo 2.23 -0.5 1.60 2.22 2.25 1.60
Racing Club Villalbes – Atletico Arteixo 2.66 -0.75 1.41 2.52 2.5 1.46
Racing Club Villalbes – Atletico Arteixo 3.60 -1 1.24 3.03 2.75 1.33
Santomera – UCAM Murcia II 2.44 0 1.50 1.32 1.5 3.09
Santomera – UCAM Murcia II 1.95 0.25 1.81 1.40 1.75 2.73
Santomera – UCAM Murcia II 2.84 -0.25 1.37 1.53 2 2.38
Santomera – UCAM Murcia II 3.25 -0.5 1.29 1.81 2.25 1.96
Santomera – UCAM Murcia II 1.69 0.5 2.07 2.04 2.5 1.71
Santomera – UCAM Murcia II 1.50 0.75 2.40 2.33 2.75 1.53
Santomera – UCAM Murcia II 1.32 1 3.08 2.86 3 1.36
Yague CF – Berceo 1.52 0 2.41 1.33 1.75 3.01
Yague CF – Berceo 1.38 0.25 2.79 1.43 2 2.62
Yague CF – Berceo 1.81 -0.25 1.95 1.67 2.25 2.11
Yague CF – Berceo 1.30 0.5 3.17 1.91 2.5 1.85
Yague CF – Berceo 2.07 -0.5 1.69 2.15 2.75 1.65
Yague CF – Berceo 2.39 -0.75 1.51 2.55 3 1.45
Yague CF – Berceo 3.02 -1 1.33 2.85 3.25 1.36

Bạn muốn nhận tỷ lệ kèo trước những người khác?

Tài khoản miễn phí giúp bạn cập nhật tỷ lệ kèo nhanh hơn, nhận cảnh báo surebet và bộ lọc nhà cái.

Bắt đầu miễn phí