Kèo châu Á · cập nhật liên tục
Tỷ lệ kèo châu Á giải England, League Two
Kèo chấp châu Á (AH) là thị trường cá cược bóng đá loại bỏ kết quả hòa bằng cách cho một đội lợi thế dẫn bàn trước, do đó mỗi lượt cược chỉ có hai kết quả. OddStorm theo dõi 80+ nhà cái theo thời gian thực và hiển thị các kèo chấp châu Á và tổng số bàn thắng tốt nhất cho mọi trận đấu sắp diễn ra.
England · League Two
Saturday 14 November 2026 UKT
| Thời gian | Trận đấu | Chủ nhà | HDP | Khách | Tài | HDP | Xỉu |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| 12:30 | Exeter City – Cheltenham Town | 1.51 | 0 | 2.57 | – | -100 | – |
| Exeter City – Cheltenham Town | 1.79 | -0.25 | 2.07 | – | -100 | – | |
| Exeter City – Cheltenham Town | 1.38 | 0.25 | 3.06 | 1.29 | 1.5 | 3.42 | |
| Exeter City – Cheltenham Town | 1.29 | 0.5 | 3.51 | 1.48 | 2 | 2.61 | |
| Exeter City – Cheltenham Town | 2.08 | -0.5 | 1.80 | 1.72 | 2.25 | 2.12 | |
| Exeter City – Cheltenham Town | 1.19 | 0.75 | 4.58 | 1.98 | 2.5 | 1.86 | |
| Exeter City – Cheltenham Town | 2.46 | -0.75 | 1.59 | 2.25 | 2.75 | 1.65 | |
| Exeter City – Cheltenham Town | 3.22 | -1 | 1.33 | 2.75 | 3 | 1.43 | |
| Exeter City – Cheltenham Town | 3.67 | -1.25 | 1.27 | 3.41 | 3.5 | 1.29 | |
| 15:00 | Bristol Rovers – Chesterfield | 2.11 | 0 | 1.79 | – | -100 | – |
| Bristol Rovers – Chesterfield | 2.51 | -0.25 | 1.59 | 1.23 | 1.5 | 4.01 | |
| Bristol Rovers – Chesterfield | 1.77 | 0.25 | 2.08 | 1.56 | 2.25 | 2.42 | |
| Bristol Rovers – Chesterfield | 2.90 | -0.5 | 1.46 | 1.77 | 2.5 | 2.09 | |
| Bristol Rovers – Chesterfield | 1.60 | 0.5 | 2.37 | 1.97 | 2.75 | 1.88 | |
| Bristol Rovers – Chesterfield | 1.42 | 0.75 | 2.84 | 2.29 | 3 | 1.64 | |
| Bristol Rovers – Chesterfield | 3.61 | -0.75 | 1.28 | 2.58 | 3.25 | 1.49 | |
| Bristol Rovers – Chesterfield | 1.26 | 1 | 3.76 | 2.84 | 3.5 | 1.40 | |
| Bristol Rovers – Chesterfield | 1.22 | 1.25 | 4.21 | 5.13 | 4.5 | 1.15 | |
| Colchester United – Gillingham | 1.56 | 0 | 2.53 | – | -100 | – | |
| Colchester United – Gillingham | 1.84 | -0.25 | 2.01 | 1.28 | 1.5 | 3.51 | |
| Colchester United – Gillingham | 1.42 | 0.25 | 2.98 | 1.46 | 2 | 2.71 | |
| Colchester United – Gillingham | 1.30 | 0.5 | 3.42 | 1.70 | 2.25 | 2.14 | |
| Colchester United – Gillingham | 2.11 | -0.5 | 1.74 | 1.97 | 2.5 | 1.86 | |
| Colchester United – Gillingham | 1.20 | 0.75 | 4.42 | 2.20 | 2.75 | 1.67 | |
| Colchester United – Gillingham | 2.44 | -0.75 | 1.54 | 2.61 | 3 | 1.48 | |
| Colchester United – Gillingham | 3.14 | -1 | 1.35 | 3.24 | 3.5 | 1.32 | |
| Colchester United – Gillingham | 3.57 | -1.25 | 1.28 | 6.17 | 4.5 | 1.11 | |
| Crewe Alexandra – Newport County | 1.52 | 0 | 2.58 | 1.26 | 1.5 | 3.66 | |
| Crewe Alexandra – Newport County | 1.78 | -0.25 | 2.06 | 1.41 | 2 | 2.85 | |
| Crewe Alexandra – Newport County | 1.40 | 0.25 | 3.03 | 1.64 | 2.25 | 2.25 | |
| Crewe Alexandra – Newport County | 2.05 | -0.5 | 1.80 | 1.86 | 2.5 | 1.97 | |
| Crewe Alexandra – Newport County | 1.30 | 0.5 | 3.48 | 2.08 | 2.75 | 1.74 | |
| Crewe Alexandra – Newport County | 2.39 | -0.75 | 1.59 | 2.48 | 3 | 1.52 | |
| Crewe Alexandra – Newport County | 3.04 | -1 | 1.37 | 2.66 | 3.25 | 1.42 | |
| Crewe Alexandra – Newport County | 3.45 | -1.25 | 1.30 | 3.07 | 3.5 | 1.35 | |
| Crewe Alexandra – Newport County | 3.85 | -1.5 | 1.25 | 5.76 | 4.5 | 1.13 | |
| Port Vale – Accrington Stanley | 1.43 | 0 | 3.02 | – | -100 | – | |
| Port Vale – Accrington Stanley | 1.68 | -0.25 | 2.24 | – | -100 | – | |
| Port Vale – Accrington Stanley | 1.28 | 0.25 | 3.56 | 1.33 | 1.5 | 3.21 | |
| Port Vale – Accrington Stanley | 1.23 | 0.5 | 4.09 | 1.41 | 1.75 | 2.84 | |
| Port Vale – Accrington Stanley | 1.95 | -0.5 | 1.89 | 1.54 | 2 | 2.44 | |
| Port Vale – Accrington Stanley | 2.21 | -0.75 | 1.66 | 1.81 | 2.25 | 2.04 | |
| Port Vale – Accrington Stanley | 2.78 | -1 | 1.43 | 2.05 | 2.5 | 1.78 | |
| Port Vale – Accrington Stanley | 3.20 | -1.25 | 1.34 | 2.37 | 2.75 | 1.58 | |
| Port Vale – Accrington Stanley | 3.61 | -1.5 | 1.28 | 3.59 | 3.5 | 1.27 | |
| Rochdale – York City | 2.69 | 0 | 1.46 | – | -100 | – | |
| Rochdale – York City | 3.07 | -0.25 | 1.36 | 1.19 | 1.5 | 4.42 | |
| Rochdale – York City | 2.19 | 0.25 | 1.68 | 1.45 | 2.25 | 2.68 | |
| Rochdale – York City | 3.43 | -0.5 | 1.30 | 1.63 | 2.5 | 2.28 | |
| Rochdale – York City | 1.94 | 0.5 | 1.90 | 1.79 | 2.75 | 2.09 | |
| Rochdale – York City | 1.70 | 0.75 | 2.16 | 2.04 | 3 | 1.85 | |
| Rochdale – York City | 1.49 | 1 | 2.61 | 2.31 | 3.25 | 1.63 | |
| Rochdale – York City | 1.39 | 1.25 | 2.96 | 2.56 | 3.5 | 1.51 | |
| Rochdale – York City | 1.32 | 1.5 | 3.30 | 4.53 | 4.5 | 1.19 | |
| Rotherham – Crawley Town | 1.99 | -0.5 | 1.63 | 1.93 | 3 | 1.72 | |
| Salford City – Northampton Town | 1.27 | 0 | 3.69 | 1.26 | 1.5 | 3.67 | |
| Salford City – Northampton Town | 1.22 | 0.25 | 4.23 | 1.40 | 2 | 2.88 | |
| Salford City – Northampton Town | 1.47 | -0.25 | 2.66 | 1.62 | 2.25 | 2.28 | |
| Salford City – Northampton Town | 1.67 | -0.5 | 2.25 | 1.84 | 2.5 | 2.00 | |
| Salford City – Northampton Town | 1.87 | -0.75 | 2.00 | 2.06 | 2.75 | 1.77 | |
| Salford City – Northampton Town | 2.21 | -1 | 1.71 | 2.45 | 3 | 1.55 | |
| Salford City – Northampton Town | 2.56 | -1.25 | 1.54 | 2.63 | 3.25 | 1.43 | |
| Salford City – Northampton Town | 2.90 | -1.5 | 1.40 | 3.07 | 3.5 | 1.35 | |
| Salford City – Northampton Town | 3.58 | -1.75 | 1.28 | 5.81 | 4.5 | 1.12 | |
| Shrewsbury Town – Oldham Athletic | 1.83 | 0 | 2.11 | – | -100 | – | |
| Shrewsbury Town – Oldham Athletic | 1.60 | 0.25 | 2.49 | 1.25 | 1.5 | 3.76 | |
| Shrewsbury Town – Oldham Athletic | 2.13 | -0.25 | 1.78 | 1.43 | 2 | 2.95 | |
| Shrewsbury Town – Oldham Athletic | 2.36 | -0.5 | 1.59 | 1.70 | 2.25 | 2.29 | |
| Shrewsbury Town – Oldham Athletic | 1.46 | 0.5 | 2.85 | 1.95 | 2.5 | 1.97 | |
| Shrewsbury Town – Oldham Athletic | 2.83 | -0.75 | 1.42 | 2.16 | 2.75 | 1.76 | |
| Shrewsbury Town – Oldham Athletic | 1.28 | 0.75 | 3.57 | 2.53 | 3 | 1.54 | |
| Shrewsbury Town – Oldham Athletic | 3.82 | -1 | 1.25 | 3.07 | 3.5 | 1.35 | |
| Shrewsbury Town – Oldham Athletic | 4.30 | -1.25 | 1.21 | 5.77 | 4.5 | 1.12 | |
| Swindon Town – Grimsby Town | 2.47 | 0 | 1.58 | – | -100 | – | |
| Swindon Town – Grimsby Town | 2.84 | -0.25 | 1.45 | – | -100 | – | |
| Swindon Town – Grimsby Town | 2.02 | 0.25 | 1.84 | 1.19 | 1.5 | 4.42 | |
| Swindon Town – Grimsby Town | 1.79 | 0.5 | 2.07 | 1.59 | 2.5 | 2.31 | |
| Swindon Town – Grimsby Town | 3.22 | -0.5 | 1.33 | 1.75 | 2.75 | 2.09 | |
| Swindon Town – Grimsby Town | 1.59 | 0.75 | 2.39 | 2.00 | 3 | 1.85 | |
| Swindon Town – Grimsby Town | 1.36 | 1 | 3.10 | 2.29 | 3.25 | 1.65 | |
| Swindon Town – Grimsby Town | 1.29 | 1.25 | 3.55 | 2.56 | 3.5 | 1.52 | |
| Swindon Town – Grimsby Town | 1.24 | 1.5 | 3.99 | 4.64 | 4.5 | 1.18 | |
| Walsall – Barnet FC | 2.09 | 0 | 1.75 | 1.64 | 2.5 | 2.21 | |
| Walsall – Barnet FC | 2.36 | -0.25 | 1.57 | 1.81 | 2.75 | 2.01 | |
| Walsall – Barnet FC | 1.80 | 0.25 | 2.04 | 2.07 | 3 | 1.76 | |
| Walsall – Barnet FC | 1.63 | 0.5 | 2.26 | 2.31 | 3.25 | 1.58 | |
| Walsall – Barnet FC | 1.45 | 0.75 | 2.63 | 2.56 | 3.5 | 1.46 | |
| 17:30 | Fleetwood Town – Tranmere | 1.47 | 0 | 2.94 | 1.25 | 1.5 | 3.79 |
| Fleetwood Town – Tranmere | 1.71 | -0.25 | 2.26 | 1.38 | 2 | 2.98 | |
| Fleetwood Town – Tranmere | 1.31 | 0.25 | 3.39 | 1.60 | 2.25 | 2.31 | |
| Fleetwood Town – Tranmere | 1.97 | -0.5 | 1.93 | 1.82 | 2.5 | 2.00 | |
| Fleetwood Town – Tranmere | 1.25 | 0.5 | 3.85 | 2.05 | 2.75 | 1.77 | |
| Fleetwood Town – Tranmere | 2.23 | -0.75 | 1.69 | 2.39 | 3 | 1.56 | |
| Fleetwood Town – Tranmere | 2.69 | -1 | 1.47 | 2.63 | 3.25 | 1.43 | |
| Fleetwood Town – Tranmere | 3.04 | -1.25 | 1.37 | 2.98 | 3.5 | 1.37 | |
| Fleetwood Town – Tranmere | 3.42 | -1.5 | 1.30 | 5.52 | 4.5 | 1.14 |
Bạn muốn nhận tỷ lệ kèo trước những người khác?
Tài khoản miễn phí giúp bạn cập nhật tỷ lệ kèo nhanh hơn, nhận cảnh báo surebet và bộ lọc nhà cái.