Kèo châu Á · cập nhật liên tục
Tỷ lệ kèo châu Á giải Senegal, Premier League
Kèo chấp châu Á (AH) là thị trường cá cược bóng đá loại bỏ kết quả hòa bằng cách cho một đội lợi thế dẫn bàn trước, do đó mỗi lượt cược chỉ có hai kết quả. OddStorm theo dõi 80+ nhà cái theo thời gian thực và hiển thị các kèo chấp châu Á và tổng số bàn thắng tốt nhất cho mọi trận đấu sắp diễn ra.
Senegal · Premier League
Saturday 17 October 2026 UKT
| Thời gian | Trận đấu | Chủ nhà | HDP | Khách | Tài | HDP | Xỉu |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| 16:15 | Generation Foot – AS Pikine | 1.46 | 0 | 2.65 | 1.22 | 0.75 | 4.00 |
| Generation Foot – AS Pikine | 1.83 | -0.25 | 1.99 | 1.29 | 1 | 3.40 | |
| Generation Foot – AS Pikine | 1.33 | 0.25 | 3.25 | 1.54 | 1.25 | 2.38 | |
| Generation Foot – AS Pikine | 2.18 | -0.5 | 1.68 | 1.82 | 1.5 | 1.98 | |
| Generation Foot – AS Pikine | 1.24 | 0.5 | 3.95 | 2.09 | 1.75 | 1.71 | |
| Generation Foot – AS Pikine | 2.65 | -0.75 | 1.47 | 2.60 | 2 | 1.46 | |
| Generation Foot – AS Pikine | 3.75 | -1 | 1.26 | 3.00 | 2.25 | 1.35 | |
| 17:00 | ASC HLM – Casa Sport | 1.76 | 0 | 2.01 | 1.21 | 0.75 | 4.10 |
| ASC HLM – Casa Sport | 1.52 | 0.25 | 2.50 | 1.27 | 1 | 3.50 | |
| ASC HLM – Casa Sport | 2.20 | -0.25 | 1.65 | 1.52 | 1.25 | 2.42 | |
| ASC HLM – Casa Sport | 2.65 | -0.5 | 1.44 | 1.77 | 1.5 | 1.94 | |
| ASC HLM – Casa Sport | 1.36 | 0.5 | 3.00 | 2.04 | 1.75 | 1.73 | |
| ASC HLM – Casa Sport | 3.30 | -0.75 | 1.32 | 2.59 | 2 | 1.48 | |
| ASC HLM – Casa Sport | 1.25 | 0.75 | 3.85 | 3.02 | 2.25 | 1.37 | |
| ASC Jaraaf – Ajel de Rufisque | 1.55 | 0 | 2.39 | 1.24 | 0.75 | 3.85 | |
| ASC Jaraaf – Ajel de Rufisque | 1.95 | -0.25 | 1.82 | 1.31 | 1 | 3.25 | |
| ASC Jaraaf – Ajel de Rufisque | 1.37 | 0.25 | 3.00 | 1.57 | 1.25 | 2.31 | |
| ASC Jaraaf – Ajel de Rufisque | 1.26 | 0.5 | 3.70 | 1.82 | 1.5 | 1.91 | |
| ASC Jaraaf – Ajel de Rufisque | 2.37 | -0.5 | 1.54 | 2.11 | 1.75 | 1.68 | |
| ASC Jaraaf – Ajel de Rufisque | 2.90 | -0.75 | 1.39 | 2.70 | 2 | 1.43 | |
| ASC Jaraaf – Ajel de Rufisque | 4.30 | -1 | 1.21 | 3.15 | 2.25 | 1.33 | |
| Guediawaye FC – AS Dakar Sacre Coeur | 1.67 | 0 | 2.17 | 1.21 | 0.75 | 4.10 | |
| Guediawaye FC – AS Dakar Sacre Coeur | 1.45 | 0.25 | 2.70 | 1.27 | 1 | 3.50 | |
| Guediawaye FC – AS Dakar Sacre Coeur | 2.07 | -0.25 | 1.75 | 1.52 | 1.25 | 2.42 | |
| Guediawaye FC – AS Dakar Sacre Coeur | 2.47 | -0.5 | 1.50 | 1.78 | 1.5 | 2.02 | |
| Guediawaye FC – AS Dakar Sacre Coeur | 1.32 | 0.5 | 3.25 | 2.05 | 1.75 | 1.75 | |
| Guediawaye FC – AS Dakar Sacre Coeur | 3.05 | -0.75 | 1.36 | 2.55 | 2 | 1.48 | |
| Guediawaye FC – AS Dakar Sacre Coeur | 4.60 | -1 | 1.19 | 2.95 | 2.25 | 1.37 | |
| Wally Daan – Stade de Mbour | 1.55 | 0 | 2.38 | 1.25 | 0.75 | 3.70 | |
| Wally Daan – Stade de Mbour | 1.97 | -0.25 | 1.81 | 1.33 | 1 | 3.15 | |
| Wally Daan – Stade de Mbour | 1.38 | 0.25 | 3.00 | 1.60 | 1.25 | 2.25 | |
| Wally Daan – Stade de Mbour | 2.39 | -0.5 | 1.53 | 1.86 | 1.5 | 1.86 | |
| Wally Daan – Stade de Mbour | 1.26 | 0.5 | 3.70 | 2.17 | 1.75 | 1.64 | |
| Wally Daan – Stade de Mbour | 2.95 | -0.75 | 1.39 | 2.80 | 2 | 1.40 | |
| Wally Daan – Stade de Mbour | 4.30 | -1 | 1.20 | 3.25 | 2.25 | 1.31 |
Bạn muốn nhận tỷ lệ kèo trước những người khác?
Tài khoản miễn phí giúp bạn cập nhật tỷ lệ kèo nhanh hơn, nhận cảnh báo surebet và bộ lọc nhà cái.