Kèo châu Á · cập nhật liên tục
Tỷ lệ kèo châu Á
Kèo chấp châu Á (AH) là thị trường cá cược bóng đá loại bỏ kết quả hòa bằng cách cho một đội lợi thế dẫn bàn trước, do đó mỗi lượt cược chỉ có hai kết quả. OddStorm theo dõi 80+ nhà cái theo thời gian thực và hiển thị các kèo chấp châu Á và tổng số bàn thắng tốt nhất cho mọi trận đấu sắp diễn ra.
Albania · Superliga
Saturday 7 November 2026 UKT
| Thời gian | Trận đấu | Chủ nhà | HDP | Khách | Tài | HDP | Xỉu |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| 12:30 | Besa Kavaje – KS Burreli | 1.11 | 0 | 5.60 | – | -100 | – |
| Besa Kavaje – KS Burreli | 1.33 | -0.75 | 2.91 | 1.34 | 2 | 2.86 | |
| Besa Kavaje – KS Burreli | 1.55 | -1 | 2.56 | 1.53 | 2.25 | 2.27 | |
| Besa Kavaje – KS Burreli | 1.79 | -1.25 | 2.09 | 1.73 | 2.5 | 1.97 | |
| Besa Kavaje – KS Burreli | 2.01 | -1.5 | 1.85 | 1.94 | 2.75 | 1.82 | |
| Besa Kavaje – KS Burreli | 2.11 | -1.75 | 1.63 | 2.26 | 3 | 1.56 | |
| Besa Kavaje – KS Burreli | 2.53 | -2 | 1.43 | 2.52 | 3.25 | 1.43 | |
| Besa Kavaje – KS Burreli | 2.84 | -2.25 | 1.34 | 2.79 | 3.5 | 1.35 | |
| FK Kukesi – Sopoti Librazhd | 1.16 | 0 | 4.70 | – | -100 | – | |
| FK Kukesi – Sopoti Librazhd | 1.35 | -0.5 | 2.83 | 1.26 | 2 | 3.27 | |
| FK Kukesi – Sopoti Librazhd | 1.43 | -0.75 | 2.53 | 1.43 | 2.25 | 2.52 | |
| FK Kukesi – Sopoti Librazhd | 1.71 | -1 | 2.25 | 1.61 | 2.5 | 2.15 | |
| FK Kukesi – Sopoti Librazhd | 1.94 | -1.25 | 1.91 | 1.77 | 2.75 | 1.96 | |
| FK Kukesi – Sopoti Librazhd | 2.16 | -1.5 | 1.70 | 2.01 | 3 | 1.77 | |
| FK Kukesi – Sopoti Librazhd | 2.29 | -1.75 | 1.52 | 2.25 | 3.25 | 1.59 | |
| FK Kukesi – Sopoti Librazhd | 2.81 | -2 | 1.35 | 2.50 | 3.5 | 1.44 | |
| KF Iliria Fushe-Kruje – KF Oriku | 1.07 | 0 | 7.00 | – | -100 | – | |
| KF Iliria Fushe-Kruje – KF Oriku | 1.26 | -0.75 | 3.32 | 1.34 | 1.75 | 2.87 | |
| KF Iliria Fushe-Kruje – KF Oriku | 1.33 | -1 | 2.92 | 1.43 | 2 | 2.52 | |
| KF Iliria Fushe-Kruje – KF Oriku | 1.64 | -1.25 | 2.28 | 1.66 | 2.25 | 2.09 | |
| KF Iliria Fushe-Kruje – KF Oriku | 1.86 | -1.5 | 1.95 | 1.88 | 2.5 | 1.87 | |
| KF Iliria Fushe-Kruje – KF Oriku | 2.11 | -1.75 | 1.72 | 2.12 | 2.75 | 1.64 | |
| KF Iliria Fushe-Kruje – KF Oriku | 2.34 | -2 | 1.50 | 2.53 | 3 | 1.43 | |
| KF Iliria Fushe-Kruje – KF Oriku | 2.66 | -2.25 | 1.39 | 2.84 | 3.25 | 1.34 | |
| KF Laci – Partizani Tirana | 1.50 | 0 | 2.47 | 1.31 | 1.5 | 2.97 | |
| KF Laci – Partizani Tirana | 1.79 | -0.25 | 2.03 | 1.40 | 1.75 | 2.63 | |
| KF Laci – Partizani Tirana | 1.36 | 0.25 | 2.78 | 1.54 | 2 | 2.33 | |
| KF Laci – Partizani Tirana | 2.07 | -0.5 | 1.68 | 1.81 | 2.25 | 2.00 | |
| KF Laci – Partizani Tirana | 1.28 | 0.5 | 3.17 | 2.04 | 2.5 | 1.70 | |
| KF Laci – Partizani Tirana | 2.36 | -0.75 | 1.49 | 2.33 | 2.75 | 1.50 | |
| KF Laci – Partizani Tirana | 3.02 | -1 | 1.30 | 2.88 | 3 | 1.33 | |
| KF Tirana – KF Teuta Durres | 2.17 | 0 | 1.67 | 1.25 | 1.25 | 3.37 | |
| KF Tirana – KF Teuta Durres | 1.79 | 0.25 | 2.03 | 1.39 | 1.5 | 2.65 | |
| KF Tirana – KF Teuta Durres | 2.57 | -0.25 | 1.42 | 1.54 | 1.75 | 2.34 | |
| KF Tirana – KF Teuta Durres | 2.96 | -0.5 | 1.32 | 1.72 | 2 | 2.02 | |
| KF Tirana – KF Teuta Durres | 1.56 | 0.5 | 2.33 | 2.02 | 2.25 | 1.78 | |
| KF Tirana – KF Teuta Durres | 1.39 | 0.75 | 2.66 | 2.27 | 2.5 | 1.53 | |
| KF Tirana – KF Teuta Durres | 1.23 | 1 | 3.56 | 2.68 | 2.75 | 1.38 | |
| KS Pogradeci – KS Beselidhja | 1.29 | 0 | 3.25 | 1.29 | 1.75 | 3.11 | |
| KS Pogradeci – KS Beselidhja | 1.49 | -0.25 | 2.37 | 1.37 | 2 | 2.74 | |
| KS Pogradeci – KS Beselidhja | 1.70 | -0.5 | 2.04 | 1.61 | 2.25 | 2.19 | |
| KS Pogradeci – KS Beselidhja | 1.90 | -0.75 | 1.81 | 1.82 | 2.5 | 1.91 | |
| KS Pogradeci – KS Beselidhja | 2.23 | -1 | 1.58 | 2.04 | 2.75 | 1.70 | |
| KS Pogradeci – KS Beselidhja | 2.52 | -1.25 | 1.43 | 2.35 | 3 | 1.50 | |
| KS Pogradeci – KS Beselidhja | 2.82 | -1.5 | 1.35 | 2.63 | 3.25 | 1.40 | |
| 17:30 | Vllaznia Shkoder – AF Elbasani | 1.86 | 0 | 1.97 | 1.58 | 2 | 2.19 |
| Vllaznia Shkoder – AF Elbasani | 1.60 | 0.25 | 2.19 | 1.85 | 2.25 | 1.91 | |
| Vllaznia Shkoder – AF Elbasani | 2.20 | -0.25 | 1.60 | 2.08 | 2.5 | 1.64 |
Algeria · Division 1
Saturday 7 November 2026 UKT
| Thời gian | Trận đấu | Chủ nhà | HDP | Khách | Tài | HDP | Xỉu |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| 13:00 | Olympique Akbou – JS Kabylie | 1.89 | 0 | 1.94 | 1.21 | 1 | 4.20 |
| Olympique Akbou – JS Kabylie | 1.57 | 0.25 | 2.39 | 1.42 | 1.25 | 2.80 | |
| Olympique Akbou – JS Kabylie | 2.35 | -0.25 | 1.61 | 1.65 | 1.5 | 2.23 | |
| Olympique Akbou – JS Kabylie | 1.41 | 0.5 | 2.82 | 1.88 | 1.75 | 1.96 | |
| Olympique Akbou – JS Kabylie | 2.77 | -0.5 | 1.42 | 2.22 | 2 | 1.67 | |
| Olympique Akbou – JS Kabylie | 3.52 | -0.75 | 1.31 | 2.59 | 2.25 | 1.50 | |
| Olympique Akbou – JS Kabylie | 1.29 | 0.75 | 3.60 | 2.97 | 2.5 | 1.39 | |
| 16:45 | ES Setif – MB Rouisset | 1.15 | 0 | 4.50 | – | -100 | – |
| ES Setif – MB Rouisset | 1.35 | -0.25 | 3.08 | 1.32 | 1.25 | 3.21 | |
| ES Setif – MB Rouisset | 1.55 | -0.5 | 2.39 | 1.50 | 1.5 | 2.49 | |
| ES Setif – MB Rouisset | 1.78 | -0.75 | 2.09 | 1.67 | 1.75 | 2.20 | |
| ES Setif – MB Rouisset | 2.12 | -1 | 1.76 | 1.96 | 2 | 1.89 | |
| ES Setif – MB Rouisset | 2.45 | -1.25 | 1.56 | 2.22 | 2.25 | 1.64 | |
| ES Setif – MB Rouisset | 2.80 | -1.5 | 1.44 | 2.51 | 2.5 | 1.49 | |
| ES Setif – MB Rouisset | 3.49 | -1.75 | 1.28 | 3.02 | 2.75 | 1.35 |
Algeria · Ligue 2 Promotion Play Offs
Saturday 7 November 2026 UKT
| Thời gian | Trận đấu | Chủ nhà | HDP | Khách | Tài | HDP | Xỉu |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| 14:00 | ASM Oran – USM Blida | 1.53 | 0 | 2.35 | 1.33 | 1.25 | 2.91 |
| ASM Oran – USM Blida | 1.35 | 0.25 | 2.81 | 1.50 | 1.5 | 2.33 | |
| ASM Oran – USM Blida | 1.88 | -0.25 | 1.90 | 1.67 | 1.75 | 2.17 | |
| ASM Oran – USM Blida | 2.22 | -0.5 | 1.64 | 1.97 | 2 | 1.88 | |
| ASM Oran – USM Blida | 1.26 | 0.5 | 3.27 | 2.30 | 2.25 | 1.57 | |
| ASM Oran – USM Blida | 2.60 | -0.75 | 1.40 | 2.61 | 2.5 | 1.40 | |
| ASM Oran – USM Blida | 3.52 | -1 | 1.23 | 3.14 | 2.75 | 1.28 | |
| MC Saida – RC Kouba | 2.01 | 0 | 1.84 | 1.19 | 1 | 3.88 | |
| MC Saida – RC Kouba | 1.63 | 0.25 | 2.20 | 1.38 | 1.25 | 2.68 | |
| MC Saida – RC Kouba | 2.47 | -0.25 | 1.50 | 1.58 | 1.5 | 2.22 | |
| MC Saida – RC Kouba | 1.44 | 0.5 | 2.50 | 1.79 | 1.75 | 1.99 | |
| MC Saida – RC Kouba | 2.88 | -0.5 | 1.33 | 2.14 | 2 | 1.67 | |
| MC Saida – RC Kouba | 1.29 | 0.75 | 3.10 | 2.49 | 2.25 | 1.44 | |
| MC Saida – RC Kouba | 3.65 | -0.75 | 1.21 | 2.84 | 2.5 | 1.34 | |
| MO Constantine – US Chaouia | 1.85 | 0 | 1.94 | 1.29 | 1.25 | 3.10 | |
| MO Constantine – US Chaouia | 1.57 | 0.25 | 2.29 | 1.45 | 1.5 | 2.46 | |
| MO Constantine – US Chaouia | 2.25 | -0.25 | 1.63 | 1.60 | 1.75 | 2.18 | |
| MO Constantine – US Chaouia | 1.39 | 0.5 | 2.65 | 1.88 | 2 | 1.90 | |
| MO Constantine – US Chaouia | 2.54 | -0.5 | 1.42 | 2.17 | 2.25 | 1.63 | |
| MO Constantine – US Chaouia | 1.26 | 0.75 | 3.28 | 2.45 | 2.5 | 1.45 | |
| MO Constantine – US Chaouia | 3.14 | -0.75 | 1.28 | 2.93 | 2.75 | 1.32 | |
| NA Hussein Dey – ESM Kolea | 1.22 | 0 | 3.94 | 1.25 | 1.25 | 3.37 | |
| NA Hussein Dey – ESM Kolea | 1.38 | -0.25 | 2.69 | 1.40 | 1.5 | 2.61 | |
| NA Hussein Dey – ESM Kolea | 1.62 | -0.5 | 2.19 | 1.53 | 1.75 | 2.32 | |
| NA Hussein Dey – ESM Kolea | 1.83 | -0.75 | 1.95 | 1.76 | 2 | 2.02 | |
| NA Hussein Dey – ESM Kolea | 2.16 | -1 | 1.64 | 2.06 | 2.25 | 1.72 | |
| NA Hussein Dey – ESM Kolea | 2.45 | -1.25 | 1.45 | 2.28 | 2.5 | 1.55 | |
| NA Hussein Dey – ESM Kolea | 2.79 | -1.5 | 1.35 | 2.70 | 2.75 | 1.38 | |
| USM EL Harrach – Irb Sidi M Hamed Benali | 1.18 | 0 | 4.30 | – | -100 | – | |
| USM EL Harrach – Irb Sidi M Hamed Benali | 1.29 | -0.25 | 2.94 | 1.34 | 1.5 | 2.74 | |
| USM EL Harrach – Irb Sidi M Hamed Benali | 1.46 | -0.5 | 2.34 | 1.43 | 1.75 | 2.43 | |
| USM EL Harrach – Irb Sidi M Hamed Benali | 1.69 | -0.75 | 2.09 | 1.59 | 2 | 2.16 | |
| USM EL Harrach – Irb Sidi M Hamed Benali | 2.00 | -1 | 1.78 | 1.93 | 2.25 | 1.85 | |
| USM EL Harrach – Irb Sidi M Hamed Benali | 2.30 | -1.25 | 1.57 | 2.17 | 2.5 | 1.63 | |
| USM EL Harrach – Irb Sidi M Hamed Benali | 2.63 | -1.5 | 1.37 | 2.41 | 2.75 | 1.43 | |
| USM EL Harrach – Irb Sidi M Hamed Benali | 3.23 | -1.75 | 1.24 | 3.02 | 3 | 1.28 | |
| WA Mostaganem – MC El Bayadh | 1.31 | 0 | 3.20 | 1.30 | 1.25 | 3.05 | |
| WA Mostaganem – MC El Bayadh | 1.21 | 0.25 | 3.70 | 1.47 | 1.5 | 2.42 | |
| WA Mostaganem – MC El Bayadh | 1.56 | -0.25 | 2.28 | 1.63 | 1.75 | 2.17 | |
| WA Mostaganem – MC El Bayadh | 1.84 | -0.5 | 1.94 | 1.90 | 2 | 1.88 | |
| WA Mostaganem – MC El Bayadh | 2.12 | -0.75 | 1.68 | 2.18 | 2.25 | 1.62 | |
| WA Mostaganem – MC El Bayadh | 2.56 | -1 | 1.42 | 2.47 | 2.5 | 1.45 | |
| WA Mostaganem – MC El Bayadh | 2.93 | -1.25 | 1.32 | 2.95 | 2.75 | 1.32 |
Algeria · Youth
Saturday 7 November 2026 UKT
| Thời gian | Trận đấu | Chủ nhà | HDP | Khách | Tài | HDP | Xỉu |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| 09:00 | AS Khroub – CB Mila U20 | 1.49 | 0 | 2.28 | 1.29 | 1.75 | 2.93 |
| AS Khroub – CB Mila U20 | 1.76 | -0.25 | 1.93 | 1.37 | 2 | 2.61 | |
| AS Khroub – CB Mila U20 | 1.37 | 0.25 | 2.62 | 1.56 | 2.25 | 2.12 | |
| AS Khroub – CB Mila U20 | 1.29 | 0.5 | 2.94 | 1.81 | 2.5 | 1.89 | |
| AS Khroub – CB Mila U20 | 1.96 | -0.5 | 1.67 | 1.93 | 2.75 | 1.69 | |
| AS Khroub – CB Mila U20 | 2.25 | -0.75 | 1.50 | 2.20 | 3 | 1.52 | |
| AS Khroub – CB Mila U20 | 2.76 | -1 | 1.33 | 2.43 | 3.25 | 1.43 | |
| IRC Setif U20 – NRB Teleghma U20 | 1.46 | 0 | 2.49 | 1.47 | 2.5 | 2.45 | |
| IRC Setif U20 – NRB Teleghma U20 | 1.68 | -0.25 | 2.06 | 1.57 | 2.75 | 2.21 | |
| IRC Setif U20 – NRB Teleghma U20 | 1.36 | 0.25 | 2.83 | 1.74 | 3 | 1.99 | |
| IRC Setif U20 – NRB Teleghma U20 | 1.91 | -0.5 | 1.83 | 1.97 | 3.25 | 1.88 | |
| IRC Setif U20 – NRB Teleghma U20 | 2.14 | -0.75 | 1.63 | 2.17 | 3.5 | 1.62 | |
| IRC Setif U20 – NRB Teleghma U20 | 2.54 | -1 | 1.44 | 2.46 | 3.75 | 1.47 | |
| IRC Setif U20 – NRB Teleghma U20 | 2.84 | -1.25 | 1.36 | 2.99 | 4 | 1.33 | |
| JSM Skikda U20 – JS Djijel U20 | 1.78 | -0.5 | 1.88 | 1.85 | 3 | 1.81 | |
| MC El Eulma U20 – CS Constantine U20 | 2.84 | 0 | 1.36 | 1.27 | 2 | 3.33 | |
| MC El Eulma U20 – CS Constantine U20 | 2.26 | 0.25 | 1.57 | 1.44 | 2.25 | 2.53 | |
| MC El Eulma U20 – CS Constantine U20 | 3.23 | -0.25 | 1.28 | 1.63 | 2.5 | 2.15 | |
| MC El Eulma U20 – CS Constantine U20 | 1.95 | 0.5 | 1.79 | 1.80 | 2.75 | 1.95 | |
| MC El Eulma U20 – CS Constantine U20 | 1.74 | 0.75 | 1.99 | 2.03 | 3 | 1.71 | |
| MC El Eulma U20 – CS Constantine U20 | 1.51 | 1 | 2.35 | 2.27 | 3.25 | 1.55 | |
| MC El Eulma U20 – CS Constantine U20 | 1.41 | 1.25 | 2.65 | 2.52 | 3.5 | 1.45 | |
| MO Constantine U20 – ES Setif U20 | 1.64 | 0 | 2.13 | 1.41 | 2.25 | 2.65 | |
| MO Constantine U20 – ES Setif U20 | 1.93 | -0.25 | 1.82 | 1.58 | 2.5 | 2.21 | |
| MO Constantine U20 – ES Setif U20 | 1.47 | 0.25 | 2.45 | 1.72 | 2.75 | 2.00 | |
| MO Constantine U20 – ES Setif U20 | 2.17 | -0.5 | 1.62 | 1.96 | 3 | 1.79 | |
| MO Constantine U20 – ES Setif U20 | 1.38 | 0.5 | 2.76 | 2.20 | 3.25 | 1.61 | |
| MO Constantine U20 – ES Setif U20 | 2.50 | -0.75 | 1.45 | 2.42 | 3.5 | 1.49 | |
| MO Constantine U20 – ES Setif U20 | 3.14 | -1 | 1.30 | 2.82 | 3.75 | 1.36 | |
| 11:30 | BSB Batna U20 – USM Khenchela | 1.64 | 0 | 2.09 | 1.37 | 1.5 | 2.72 |
| BSB Batna U20 – USM Khenchela | 1.99 | -0.25 | 1.74 | 1.48 | 1.75 | 2.39 | |
| BSB Batna U20 – USM Khenchela | 1.45 | 0.25 | 2.48 | 1.66 | 2 | 2.07 | |
| BSB Batna U20 – USM Khenchela | 2.29 | -0.5 | 1.54 | 1.97 | 2.25 | 1.76 | |
| BSB Batna U20 – USM Khenchela | 1.34 | 0.5 | 2.86 | 2.23 | 2.5 | 1.56 | |
| BSB Batna U20 – USM Khenchela | 2.73 | -0.75 | 1.37 | 2.59 | 2.75 | 1.41 | |
| BSB Batna U20 – USM Khenchela | 3.67 | -1 | 1.21 | 3.29 | 3 | 1.26 |
Andorra · Premier League
Saturday 7 November 2026 UKT
| Thời gian | Trận đấu | Chủ nhà | HDP | Khách | Tài | HDP | Xỉu |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| 19:30 | CE Casa de Portugal – CF Esperanca D Andorra | 2.03 | 0 | 1.99 | 1.41 | 2.25 | 2.72 |
| CE Casa de Portugal – CF Esperanca D Andorra | 1.75 | 0.25 | 2.24 | 1.53 | 2.5 | 2.27 | |
| CE Casa de Portugal – CF Esperanca D Andorra | 1.97 | -0.25 | 1.75 | 1.67 | 2.75 | 2.06 | |
| CE Casa de Portugal – CF Esperanca D Andorra | 1.61 | 0.5 | 2.50 | 1.97 | 3 | 2.10 | |
| CE Casa de Portugal – CF Esperanca D Andorra | 2.19 | -0.5 | 1.59 | 2.11 | 3.25 | 1.83 | |
| CE Casa de Portugal – CF Esperanca D Andorra | 2.53 | -0.75 | 1.43 | 2.32 | 3.5 | 1.67 | |
| CE Casa de Portugal – CF Esperanca D Andorra | 3.19 | -1 | 1.28 | 2.83 | 3.75 | 1.34 | |
| CE Casa de Portugal – CF Esperanca D Andorra | – | -100 | – | 2.75 | 4 | 1.38 |
Bạn muốn nhận tỷ lệ kèo trước những người khác?
Tài khoản miễn phí giúp bạn cập nhật tỷ lệ kèo nhanh hơn, nhận cảnh báo surebet và bộ lọc nhà cái.