CD Mafra – Santa Clara Tài/Xỉu 3.25
| Nhà cái ▴ | Tỷ lệ chấp | Tài | Xỉu |
|---|---|---|---|
| BetfairExchange | 3.25 | 2.62 | 1.50 |
| Gamdom | 3.25 | 2.33 | 1.59 |
| Holiganbet | 3.25 | 2.33 | 1.51 |
| Pinnacle | 3.25 | 2.53 | 1.47 |
| Stake | 3.25 | 2.28 | 1.56 |
| VBet | 3.25 | 2.28 | 1.42 |
| Nhà cái ▴ | Tỷ lệ chấp | Tài | Xỉu |
|---|---|---|---|
| BetfairExchange | 3.25 | 2.62 | 1.50 |
| Gamdom | 3.25 | 2.33 | 1.59 |
| Holiganbet | 3.25 | 2.33 | 1.51 |
| Pinnacle | 3.25 | 2.53 | 1.47 |
| Stake | 3.25 | 2.28 | 1.56 |
| VBet | 3.25 | 2.28 | 1.42 |