CD Mafra – Santa Clara Tài/Xỉu 2
| Nhà cái ▴ | Tỷ lệ chấp | Tài | Xỉu |
|---|---|---|---|
| BetfairExchange | 2 | 1.37 | 2.92 |
| Gamdom | 2 | 1.30 | 3.45 |
| Holiganbet | 2 | 1.31 | 3.10 |
| Pinnacle | 2 | 1.34 | 3.02 |
| Stake | 2 | 1.28 | 3.35 |
| VBet | 2 | 1.30 | 2.87 |
| Nhà cái ▴ | Tỷ lệ chấp | Tài | Xỉu |
|---|---|---|---|
| BetfairExchange | 2 | 1.37 | 2.92 |
| Gamdom | 2 | 1.30 | 3.45 |
| Holiganbet | 2 | 1.31 | 3.10 |
| Pinnacle | 2 | 1.34 | 3.02 |
| Stake | 2 | 1.28 | 3.35 |
| VBet | 2 | 1.30 | 2.87 |