CD Mafra – Santa Clara 1X2 kèm Chấp (3)
| Nhà cái ▴ | Tỷ lệ chấp | Chủ nhà | Hòa | Khách |
|---|---|---|---|---|
| BetfairExchange | 3 | 1.19 | 7.20 | 9.20 |
| Holiganbet | 3 | 1.16 | 7.00 | 8.00 |
| Stake | 3 | 1.17 | 7.00 | 9.80 |
| VBet | 3 | 1.14 | 6.80 | 6.60 |
| Nhà cái ▴ | Tỷ lệ chấp | Chủ nhà | Hòa | Khách |
|---|---|---|---|---|
| BetfairExchange | 3 | 1.19 | 7.20 | 9.20 |
| Holiganbet | 3 | 1.16 | 7.00 | 8.00 |
| Stake | 3 | 1.17 | 7.00 | 9.80 |
| VBet | 3 | 1.14 | 6.80 | 6.60 |