Club Calor – CD Delfines Coatzacoalcos Tài/Xỉu 3
| Nhà cái ▴ | Tỷ lệ chấp | Tài | Xỉu |
|---|---|---|---|
| BetCity | 3 | 1.60 | 2.15 |
| DafabetOW-CMD368 | 3 | 1.98 | 1.82 |
| IM Sports | 3 | 1.95 | 1.77 |
| Pinnacle | 3 | 1.82 | 1.90 |
| Saba Sports | 3 | 1.98 | 1.82 |
| yabo | 3 | 1.99 | 1.79 |
| Nhà cái ▴ | Tỷ lệ chấp | Tài | Xỉu |
|---|---|---|---|
| BetCity | 3 | 1.60 | 2.15 |
| DafabetOW-CMD368 | 3 | 1.98 | 1.82 |
| IM Sports | 3 | 1.95 | 1.77 |
| Pinnacle | 3 | 1.82 | 1.90 |
| Saba Sports | 3 | 1.98 | 1.82 |
| yabo | 3 | 1.99 | 1.79 |